Wayar hannu
0086-18053502498
E-mail
bobxu@cmcbearing.com

Yadda ake yin gyare-gyare na yau da kullun na ruɓewa bayan sanyawa

Yadda ake yin gyare-gyare na yau da kullun na ruɓewa bayan sanyawa

Dangane da bayanan da suka dace, lalacewar yayin shigarwar abin birgima tana ɗaukar kashi 20% na lalacewar ɗaukar. Ta yaya za a rage lalacewa yayin shigarwar ɗaukar kaya? Mai zuwa shine gabatarwar daki-daki ga takamaiman buƙatun rukunin yanar gizon yayin shigar da ɗaukar hoto. Dole ne shafin ya zama bushe da tsabta don hana ƙarfe baƙin ƙarfe, yashi, ƙura, danshi, da dai sauransu daga shigar da kayan.

Kayan aikin shigarwa da aka fi amfani dasu don birgima masu juyawa sun hada da guduma na hannu, sandunan jan karfe, hannayen riga, faranti na goyan baya na musamman, dunƙule matsewa, latsawa, da dai sauransu, tare da kalmomin cali, micrometers, bugun awo, da dai sauransu, amma ya kamata a zaɓi kayan aiki daban daban bisa la'akari daban-daban. samfura.

Bayan zaɓar kayan aikin da suka dace, ana iya shigar da ɗaukar hoto. Lokacin girka, ka mai da hankali ga ko akwai rauni, yatsun tsatsa, ƙwayoyin abrasion, yashi, ƙura da datti. Idan akwai, zai haifar da matsalolin shigarwa. Dole a kiyaye shigo dashi. Assemblyauren taron ɗauke da ɗayan sassan masu daidaitawa suna da tsabta.

Baya ga tsabtace yanayin farfajiyar taron juzu'i da farfajiyar sassanta, ya kuma kula da ko akwai tsattsauran layin a cikin mujallar, farfajiyar ramin gidaje na kayan ɗaukar ciki, ƙarshen fuskar kafada, da sassan hada abubuwa kamar su bushes, washers, end lid, da sauransu Idan akwai, zaka iya amfani da file mai kyau dan cire shi, goge shi da kyallen emery mai kyau, sannan saika girka shi.

1. Dangane da saurin ɗaukar hoto, an ƙaddara ɗaukar gwargwadon nau'in ɗaukar, girman, daidaito, nau'in keji, ɗorawa, hanyar lubrication, da hanyar sanyaya.

2. Shigowa da rarraba kayan ɗaukar nauyi yana buƙatar ƙaddamarwa da shigarwa akai-akai a cikin takamaiman aikace-aikace don tabbatar da cewa ana iya gudanar da dubawa da kulawa bisa ga wurin ta. Auke da katakon ciki wanda za a iya sanya zoben ciki da na waje daban, kamar su zoben silinda, tiren ƙyallen allura, da biznewa masu taushi sun dace da wannan lokacin. Nau'in ramin da aka zana wanda yake daidaita ƙwallon kai da ɗaukar abin nadi yana kuma sauƙaƙa tsarin shigarwa tare da taimakon hannun riga.

3. A wasu lokuta, ana buƙatar shigar da beyar mai juyawa don ƙara ƙarfi. Wannan hanya yawanci ana amfani da ita don zurfin tsinkayen ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa. Zobba na ciki da na waje an bita, an lanƙwasa shaftin, kuma ƙwarjin ko ɗaukar akwatin haƙuri yana canzawa. , Kuskuren daidaitawa zai haifar da haɓakar ƙawanan ciki da na waje. Don hana kusurwar kwanciya daga kasancewa babba, daidaitattun ƙwallon ƙafa, daidaita kai tsaye, ko kuma kujeru masu ɗaukar kansu sune zaɓin mafi kyau. Mitar murya da karfin juzu'i, da kuma ɗaukewar motsi ana samar da su ne bisa daidaitattun ƙa'idodin daidaitawa, don haka muryar da karfin juzuɗan ƙananan ne. Ana amfani da zurfin kwalliyar kwalliyar kwalliya da silinda mai jujjuya kwalliya tare don lokutan da suke da buƙatu na musamman don ƙananan amo da ƙananan karfin juyi.


Post lokaci: Jan-19-2021